Diễn Đàn Thái Nguyên...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đã ai đi hiến máu

Go down

Đã ai đi hiến máu Empty Đã ai đi hiến máu

Bài gửi  nguyenxinhdn Thu Sep 06, 2012 4:36 pm

Công ty có tổ chức hiến máu cứu ngườ hici
phải nói run hết chỗ để nói, 9h sáng có mặt mọi người đã đông đủ, mình được phân nhiệm vụ làm tư tưởng cho anh em, keke vui hết chỗ nói,
an ủi người khác đúng nghề của mình rồi, mấy tên bác sĩ ngày thường vẫn lấy máu là thế vậy mà đến khi bị lấy máu tên nào mặt cũng tái xanh, mình cười sung sướng
đến cuối buổi ngỡ thoát nạn ai ngờ, bất thình lình phóng viên ở đâu ra đến quay trong khi đó số người hiến máu đã hết rồi, thế rồi .......... chuyên gì đến cũng phải đến
"đội công tác tư tưởng bây giờ chuẩn bị vào để quay nhé ".......

..
chuyện như chưa bắt đầu và thế là tôi lên thớt. Cái cảm giác mũi kim to như thế nào nó chọc đến đâu trong cánh tay nhỏ bé của tôi đến giờ vẫn còn như nguyên... thế nhưng một cảm giác rất khác khi nghĩ về những người bệnh nhân đang chờ máu như làm tôi quên hết mọi chuyện. đau nhưng hạnh phúc. đó là vời nói của các bạn đồng nghiệp chúng tôi đã nói với nhau

Chúng mình được lên báo Tin Mới đó nhé: http://www.tinmoi.vn/medlatec-chia-se-giot-mau-hong-081021396.html

đã ai đi hiến máu chưa cảm xúc thế nào chia sẻ nào

nguyenxinhdn

- Similar topics